phi 4t chua biet noi ranh bo dot ai giup em voi

Mỗi chủ đề trong mục này như là một căn nhà phụ huynh dựng lên cho con mình. Mong mọi người cùng thăm hỏi hàng xóm, hỏi thăm tiến bộ của các bé và chia sẻ kinh nghiệm với nhau.

phi 4t chua biet noi ranh bo dot ai giup em voi

Gửi bàigửi bởi tk.maniac » CN Tháng 7 20, 2014 2:07 am

Xin chao cac chuyen gia tam ly . Em la thanh vien moi . Mong cac chuyen giai huong dan hay chi giup gium em . Con em 4t em thay con co dau hieu la nen cho con di kham o nhi dong 1 thi bs ket luan con em bi tu ky . Con em noi dot khong noi ro dc, it noi , hoi thi khong thich tra loi ua tuc gian vo co ... va con nhieu nua . Em chi mong chuyen gia chi giup em co giao hay truong hoc hay bac si tam ly nao do. De em dua con em di can thiep som de em dua co di hoc . Hay lap ra iao tronb day con . Vi kham bs trong benh vien chi ket luan vay thoi chu khong keu lam gi het. Em o rach gia nen khong biet ranh sai gon . Bay gio em dang be tac khong biet day con bat dau tu dau bay gio . Doc tren dien dan may phu huynh day co co giao trinh ro rang em cung muon lam nhubg chua biet ai het. Monb chuyen gia giup do. Em viet hoi long vong
tk.maniac

Re: phi 4t chua biet noi ranh bo dot ai giup em voi

Gửi bàigửi bởi yến nguyá»…n » CN Tháng 7 20, 2014 8:13 pm

Chị ơi, c phải kể cụ thể tình trạng của con thì mọi người mới tư vấn được ah.
yến nguyễn

Quay về Giới thiệu Thành viên: bé được chữa trị thế nào...

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.73 khách.