Tìm giáo viên can thiệp tại nhà

Mỗi chủ đề trong mục này như là một căn nhà phụ huynh dựng lên cho con mình. Mong mọi người cùng thăm hỏi hàng xóm, hỏi thăm tiến bộ của các bé và chia sẻ kinh nghiệm với nhau.

Tìm giáo viên can thiệp tại nhà

Gửi bàigửi bởi BMX » T.Sáu Tháng 1 03, 2014 9:55 pm

Chào các mẹ,

Mình đang cần tìm 1 giáo viên can thiêp tại nhà ngày khoảng 1 hoặc 2h cho bé nhà mình 22 tháng.

Bé chưa đi học và chậm phát triển (theo đánh giá của mình so sánh với những bé cùng tháng tuổi)

Mong các mẹ chỉ giúp nhé

Cảm ơn rất nhiều!
BMX

Re: Tìm giáo viên can thiệp tại nhà

Gửi bàigửi bởi phi » T.Sáu Tháng 1 03, 2014 10:13 pm

Bạn có thể mang qua mục <quảng cáo> được không, thì sẽ có nhiều giáo viên đọc thấy hơn. Mục quảng cáo nằm ở đây viewforum.php?f=83

Ở bên Quảng cáo bạn sẽ thấy 1 nick "thiendu" là giáo viên . Bạn "thiendu" có vào diễn đàn này tư vấn cho các thành viên khác. Bạn có thể coi bài tư vấn của "thiendu" và quyết định xem có nên liên lạc với thầy/cô giáo đó không.

Về chuyên môn của "thiendu" tôi sẽ để bạn tự đánh giá . Về "hành vi" thì bạn "thiendu" có vào đọc nội quy, lên tư vấn các phụ huynh khác chứ không chỉ quảng cáo. Điều này khác với rất nhiều các quảng cáo khác là họ chỉ vào, đăng lên và bỏ đi, không cần biết nội quy, phép nước lệ làng ra sao.
Phi
Special Ed.
Hình đại diện của thành viên
phi

Re: Tìm giáo viên can thiệp tại nhà

Gửi bàigửi bởi BMX » T.Bảy Tháng 1 04, 2014 12:40 am

Em cảm ơn anh Phi ạ.

Anh ơi, bé nhà em 22 tháng mà e rất khó khăn trong việc dạy cháu gật đầu và lắc đầu, Anh có thể tư vấn giúp em được không ạ
BMX

Quay về Giới thiệu Thành viên: bé được chữa trị thế nào...

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.73 khách.