Cách đăng ký NHẬN thông báo quan trọng qua email

Cách đăng ký NHẬN thông báo quan trọng qua email

Gửi bàigửi bởi admin » T.Hai Tháng 11 09, 2009 10:24 pm

Sẽ cập nhật
admin
Site Admin

Re: Cách đăng ký NHẬN thông báo quan trọng qua email

Gửi bàigửi bởi megiaihy » T.Năm Tháng 9 08, 2011 10:15 pm

xin chao CCM, em la thanh vien moi vua tham gia vao dien dan nay, em cung co 1 dua be 8 tuoi bi tu ky, nen muon dang ky voi CCM, sau nay neu co nhung thong bao quan trong ve dien dan nay hoac nhung gi co lien qua den tre tu ky, xin hay goi thong bao den cho em theo dia chi email nhu sau : daohyhanh@yahoo.com.hk
va cho em xin hoi, hien em dang sinh song tai HCM Q.6, hay cho em biet nhung truong cong lap hoac tu thuc co lop hoa nhap cho cac be tu ky gan dia ban Q.6.
em vua co ghe trang web cua TRUONG BAN MAI, noi do dung la 1 moi truong ly tuong cho con va 1 niem hy vong cho me, nhung rat tiec cach nha em xa qua. CCM co the cho em xin dia chi truong khac co tinh chat tuong tu khong ? mong som nhan duoc thong tin cua CCM

chan thanh cam on.

Dao
megiaihy

Gửi bàigửi bởi Minh Chau » T.Tư Tháng 4 23, 2014 10:18 pm

Chao anh Phi va ca nha, minh cung la mot thanh vien moi tham gia vao dien dan nay, em co hai chau trai (12 tuoi va 8 tuoi) co nhung bieu hien hoi khac voi cac ban dong lua, khong chac la TK, nen em muon dang ky CCM nhan nhung thong bao quan trong ve dien dan nay hoac nhung gi co lien quan den tre binh thuong va TK , vui long gui theo dc mail: minhkhoa22000@yahoo.com

Cam on anh rat nhieu.

Chau
Minh Chau

Gửi bàigửi bởi phtran1302 » T.Năm Tháng 4 24, 2014 1:55 am

Chào Châu và Đào,
Theo tôi nghĩ các bạn nên vào web CCM, tham gia vào diễn đàn và mở cho con một topic riêng, trình bày biểu hiện ưu, khuyết và mối quan ngại của các bạn về con để các anh chị chuyên gia và các phụ huynh có kinh nghiệm có thể tư vấn giúp hai bạn. Trang web này lập ra nhằm tiêu chí chia xẽ kinh nghiệm và giúp đỡ lẫn nhau, chắc là các anh chị chuyên gia khuyến khích chúng ta cùng đem vấn đề ra trình bày chung hơn là email riêng cho từng cá nhân, vậy thì khó chia xẽ kinh nghiệm cho nhau được.
Phương
phtran1302

Quay về Hướng dẫn

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.8 khách.