cần sự giúp đỡ ban cố vấn 11/12/2011

Theo yêu cầu của chị Hồng Anh, bài vở từ vnautism@gmail.com sẽ được tải dần về đây, bản quyền của Kim Tâm, Hồng Anh và các thành viên.

cần sự giúp đỡ ban cố vấn 11/12/2011

Gửi bàigửi bởi le hai » CN Tháng 12 11, 2011 1:06 pm

cần sự giúp đỡ ban cố vấn
11/12/2011
em tên là lê hải.
em xin chào các anh chị trong ban tư vấn.
em có hai cháu gái bị bệnh tự kỷ.hiện giờ các cháu năm tuổi rưỡi.
một cháu thì có biết nói nmà chỉ có lặp đi lặp lại và cháu hát cũng được nhiều bài hát thiếu nhi .nhưng tự cháu hát.và mẹ hỏi cái gì đây thì cháu biết cũng nhiều thứ mà mẹ dạy.
còn cháu thứ hai thì biết ít hơn cháu cũng biết hát nhưng không nhiều và còn ngọng các cháu rất lăng động các cháu nghe bài hát là rất hay nhảy .cả hai vợ chồng em cũng buồn nhiều lắm nhưng không biết làm cách nào.
Mới đây em có đọc đươc thông tin trên mạng một bác sỹ người VN hiện sống ở mỹ .B/S Vincent Hoai Đỗ .chữa được bệnh tự kỷ .em mừng quá nhưng lại vừa no nắng .vì quá xa .mà ở bên mỹ là .San José, Kalifornien, USA.
các anh các chị đã nghe và biết ông bác sỹ hoài đỗ chưa? và cho em một lừi khuyên,
Hiện giờ gia đình em đang sống ở(cộng hòa liên bang đức.)
em rất cần được sự giúp đỡ từ phía các anh chị trong nhóm chuyên gia diễn dàn và chuyên mục tự kỷ.
trang mạng của bác sỹ hoài đỗ.http://www.doctorvincentdo.com
Vợ chồng em xin cảm ơn các anh các chị.
lần đầu tiên em gửi bài nếu có gì làm sai em xin lỗi.
le hai

Re: cần sự giúp đỡ ban cố vấn 11/12/2011

Gửi bàigửi bởi phtran1302 » CN Tháng 12 11, 2011 6:28 pm

Chào bạn,

Về BS Vincent Hoài Đỗ thì trên diễn đàn này có nhiều người đề cập tới rồi bạn ạ. Vì clip của BS này truyển tải đi khá nhanh. Có tia hy vọng nào mình cũng muốn tìm tới để chữa cho con. Nhưng theo tôi nghĩ thì nếu ông BS này là người chữa được rối loạn tự kỷ thì chắc ông sẽ nổi tiếng khắp nước Mỹ, và có thể là khắp thế giới, các trẻ + người trưởng thành tự kỷ các nơi sẽ tìm tới ông để chữa bệnh. Chắc ông không có thời giở để giảng giải dài dòng và post lên youtube để giới thiệu với mình đâu. Bạn suy nghĩ thêm nhé.
Phương
phtran1302

Quay về Thư viện vnautism@gmail.com

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.8 khách.